http://www.TSiPA.net ; Thai Students in Pune Association
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฉลองวันคล้ายวันเกิด คุณแม่หลุยส์ครับ

2 posters

Go down

ฉลองวันคล้ายวันเกิด คุณแม่หลุยส์ครับ Empty ฉลองวันคล้ายวันเกิด คุณแม่หลุยส์ครับ

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญ by keew Sat Apr 26, 2008 12:41 am

เปิดฉากด้วยภาพ แม่ครัว และลูกครัวครับ

ฉลองวันคล้ายวันเกิด คุณแม่หลุยส์ครับ Imgp8410

แม่ครัว (เสื้อฟ้า ) และลูกครัวครับ

ฉลองวันคล้ายวันเกิด คุณแม่หลุยส์ครับ Imgp8411

keew
ขาประจำ
ขาประจำ

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 166

เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down

ฉลองวันคล้ายวันเกิด คุณแม่หลุยส์ครับ Empty Re: ฉลองวันคล้ายวันเกิด คุณแม่หลุยส์ครับ

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญ by keew Sat Apr 26, 2008 12:49 am

ผู้ร่วมงาน ( ไม่หมดนะครับ )

ฉลองวันคล้ายวันเกิด คุณแม่หลุยส์ครับ Imgp8413

อาหารเยอะมาก

ฉลองวันคล้ายวันเกิด คุณแม่หลุยส์ครับ Imgp8414

ทั้งอบ ปิ้ง ตำ ย่าง

ฉลองวันคล้ายวันเกิด คุณแม่หลุยส์ครับ Imgp8417

keew
ขาประจำ
ขาประจำ

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 166

เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down

ฉลองวันคล้ายวันเกิด คุณแม่หลุยส์ครับ Empty Re: ฉลองวันคล้ายวันเกิด คุณแม่หลุยส์ครับ

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญ by keew Sat Apr 26, 2008 12:58 am

ภาษาแถวบ้าน เรียกว่า โคตรเยอะครับ

ฉลองวันคล้ายวันเกิด คุณแม่หลุยส์ครับ Imgp8416

กุ้งตัวอย่างใหญ่ สูตรคุณแม่ เข้มข้น หอมสุดยอดครับ
เวลาจะทานก็ต้องมีสูตรด้วย ถึงจะครบครัน

ฉลองวันคล้ายวันเกิด คุณแม่หลุยส์ครับ Imgp8415

ตำบักหุ่ง อย่างแซ่บ

ฉลองวันคล้ายวันเกิด คุณแม่หลุยส์ครับ Imgp8419

keew
ขาประจำ
ขาประจำ

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญ by keew Sat Apr 26, 2008 1:01 am

หิวแล้วนะ

นั่งรอนานแล้ว เมื่อไรจะเริ่มเสียที

ฉลองวันคล้ายวันเกิด คุณแม่หลุยส์ครับ Imgp8418

keew
ขาประจำ
ขาประจำ

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญ by keew Sat Apr 26, 2008 1:13 am

จากนั้น เป็นเวลาสนทนา และอาหาร

ข้ามเลยนะครับ ผมไม่ได้เก็บภาพ สนุกสนานกับการกิน

เมื่ออิ่มเอมเปรมปรีย์ น้องอิ๊ฟ จัดการเคลียร์พื้นที่

เตรียมเซอร์ไพรส์คุณแม่

พี่ยุ้ย น้องเบย์ น้องเล้ง แอบไปเตรียมการ

ฉลองวันคล้ายวันเกิด คุณแม่หลุยส์ครับ Imgp8421

เจ้าพนักงานจุดเทียน

ฉลองวันคล้ายวันเกิด คุณแม่หลุยส์ครับ Imgp8425

ยกเค้กออกมา เซอร์ไพรส์เลย

เพราะมาจ๊ะเอ๋คุณแม่พอดี

เชิญท่านนั่งครับ

ฉลองวันคล้ายวันเกิด คุณแม่หลุยส์ครับ Imgp8420

keew
ขาประจำ
ขาประจำ

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญ by keew Sat Apr 26, 2008 1:16 am

เชิญคุณแม่เป่าเทียน

ฉลองวันคล้ายวันเกิด คุณแม่หลุยส์ครับ Imgp8423

แต่ยิ่งท่านเป่า ไฟยิ่งแรง

ฉลองวันคล้ายวันเกิด คุณแม่หลุยส์ครับ Imgp8424

keew
ขาประจำ
ขาประจำ

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญ by keew Sat Apr 26, 2008 1:20 am

จากนั้น คุณแม่ฟังคำพวกเราอวยพรครับ

ฉลองวันคล้ายวันเกิด คุณแม่หลุยส์ครับ Imgp8511

ฟังด้วยความเอ็นดู

หรืออยากตี พวกแหย่ พวกแซวกัน

ฉลองวันคล้ายวันเกิด คุณแม่หลุยส์ครับ Imgp8512

ก่อนจะแยกย้าย ก็สนทนาเรื่องต่าง ๆ

ฉลองวันคล้ายวันเกิด คุณแม่หลุยส์ครับ Imgp8513

keew
ขาประจำ
ขาประจำ

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญ by keew Sat Apr 26, 2008 1:21 am

รูปสุดท้าย เล่นเอาทุกคนคิดถึงบ้าน

ปิดท้ายด้วยรูปนี้ครับ

ฉลองวันคล้ายวันเกิด คุณแม่หลุยส์ครับ Imgp8514

keew
ขาประจำ
ขาประจำ

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญ by pee Sat May 10, 2008 5:07 pm

แม่อยู่ละออกจากบ้าน แม่กลับละ นอนแต่ในบ้านนะมึงไอ้หลุย
pee
pee
รองประธานฯ
รองประธานฯ

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 63

เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™